Barka da zuwa


Jerinmu yana samar muku da kasuwancin da yawa waɗanda zaku buƙaci taimakon su. Har ila yau, muna ba da sabis na yanar gizo: Wannan ya haɗa da sabis ɗin ƙirar gidan yanar gizo, a kan ayyukan inganta shafi, sabis na SEO, ci gaban software ta al'ada, da sauransu. Kuna iya samun ƙwararru don tuntuɓar don ƙirƙirar asusun masu amfani, gudanar da kamfen ɗin tallata Social Media da komai. Kuna iya yin hayar sabis na SEO wanda zai taimaka muku sanya gidan yanar gizonku a saman manyan injunan bincike kamar Google, Bing, Yahoo da sauran injunan bincike iri ɗaya. Masu ba mu shawara zasu iya taimaka muku matsayi don kalmomin da suka dace da yawa kuma ku taimaki mutane su sami rukunin yanar gizonku.Littafin KasuwanciLittafin Yanar Gizo na Kasuwanci

Injin Bincike ya sauƙaƙa bincika abubuwa da kyau, da zarar kayi bincike zaka iya samun miliyoyin sakamakon bincike akan kowane babban injin bincike kamar Google, Yahoo da Bing, da dai sauransu Yana taimaka wajan samun kasuwanci, sabis ko samfurin da mutane zasu so saya.

Jerinmu yana bawa yan kasuwa ko masu gidan yanar gizo damar kara gidan yanar gizon su a cikin kundin adireshin mu. Lokacin da aka ƙara kasuwanci a cikin kundin adireshi, shi ma yana aiki azaman abubuwan alaƙa da babban shafin yanar gizon kuma yana haɓaka ikon yankin. Amfani da sabis na SEO daidai yana tabbatar da cewa zaka iya samun sama da wanda kake gasa dangane da sakamakon injin binciken.

Akwai abubuwan SEO da yawa waɗanda rukunin yanar gizo zasu bi don tabbatar da cewa zasu iya ɗaukar matsayi mafi girma akan injin bincike. Gwargwadon yawan abubuwan da gidan yanar gizo ke iya inganta gidajen yanar sadarwar ta, gwargwadon iya samun daukaka sama da masu fafatawa da shi. Amfani da sabis na SEO, yana da mahimmanci a gare ku ku sami cikakken sani game da shi. Jerinmu yana samar muku da ƙwararrun SEO waɗanda zasu iya taimaka muku da shawarwarin SEO da sabis na SEO waɗanda zasu taimaka gidan yanar gizonku suyi matsayi mafi girma akan sakamakon binciken Injin. Ko kuna shirin fara yanar gizo ko kuma kuna da gidan yanar gizo amma kuna buƙatar haɓakawa, ɗaukar ƙwararru daga jerin kundin adireshi shine mafi kyawun zaɓi.

Tsara Yanar Gizon KasuwanciLittafin Adireshi

Littafin KasuwanciNemi ƙarin game da gidan yanar gizo Seo

Tsarin SEO (Ingancin Ingantaccen Ingantaccen bincike) shine hanya don rufe ƙarin dalilai kuma mafi kyau akan rukunin gasar.

SEO akan layi


Ayyuka na KwamfutaDesktop, Laptop & Na'urorin hannu

Kwamfutoci na zamani da na'urori suna ci gaba da sabunta kusan kowace rana, ana samun kwamfutoci a cikin girma daban-daban, tare da software da kayan aiki daban-daban, ƙarin abubuwa, da dai sauransu. Ana sabunta ku tare da lokaci yana da mahimmanci idan kuna son amfani da duk kayan aikin da kayan aikin da fasaha ke bayarwa.

La'akari da ƙuduri na na'urori daban-daban, yana da mahimmanci cewa rukunin yanar gizo ya inganta kansa don dacewa da duk na'urori kuma ba takamaiman nau'in ɗaya ba. Wannan wani muhimmin bangare ne na lambar lamba na gidan yanar gizo, inda yake sanya gidan yanar gizon ya dace da kowane na'ura, sanya shi cikin sauri da amsawa kuma kiyaye lambar ta tsabtace

Har ila yau sabis na kwamfutoci sun haɗa da ayyukan gyara, kulawa, ɗaukakawa da haɓakawa wanda zai tabbatar da cewa kwamfuta tana ci gaba da aiki daidai. Littafinmu yana ba ku ƙwararrun masana waɗanda za su iya taimaka muku game da hanyoyin gyara kwamfuta, lamura, haɓakawa, shawara don ƙara saurin kwamfutar da cika wasu buƙatu.Aboutari Game da Kwamfuta
Kwamfutocin Desktop & LaptopAyyukan Kwamfuta

Na'urorin hannu & Karami


AyyukaGyara Kwamfuta


Ana buƙatar sabis na gyaran komputa lokacin da ka fara ganin matsaloli a kwamfutarka saboda lamuran kayan aiki ko software.


Haɓaka Komputa


Dingara ko haɓaka rumbun kwamfutoci, RAM, katin zane, da sauransu ko haɓaka software kamar windows, fayilolin mai jarida, da sauransu suna da mahimmanci saboda suna taimakawa ci gaba da gudanar da kwamfuta daidai.


Gyara Kwamfuta


Kwamfuta na'urar lantarki ce kuma tayi kama da kowace na'ura, ita ma tana buƙatar kulawa ta yau da kullun. Wannan yana nufin tsabtace kayan aiki da software don haɓaka saurin kwamfutar, haɓaka su lokacin mahimmanci, da dai sauransu.


Shawarwarin Gyaran Komputa


Kuna iya yin la'akari da kawar da matsalar ku da kanku, amma an ba da shawarar hayar ƙwararrun da za su iya ba ku muhimman bayanai da ayyuka don kawar da matsalar.


Lissafin Adireshin Kasuwanci ko Sabis

Littafinmu yana tattara jerin ƙwararru da ƙwararru waɗanda zasu iya samar muku da mafita game da matsalolinku, na iya taimakawa wajen gudanar da kasuwancinku cikin nasara da bayar da shawarwari.

Saduwa da Mu


Ayyukan Yanar Gizo


Kirkirar Yanar Gizo

Yanar gizo wakilcin kasuwanci ne na kan layi; an kirkireshi ne ta amfani da yarukan coding na asali kamar HTML, CSS, JavaScript, PHP, da dai sauransu .. Wadannan yarukan coding bawai ana amfani dasu ne kawai don kirkirar shafuka ba, amma kuma suna taimaka muku wajen sanya ayyuka da fasali ga gidan yanar gizo da kuma taimakawa wajen kirkirar mai amfani da Gidan yanar gizon sada zumunta.

A cikin gidan yanar gizo, hotuna, bidiyo da abubuwan da ke ciki sune abubuwan da ke bayyane akan gidan yanar gizon. Baya ga wannan, sauran abubuwan da zaku samu akan gidan yanar gizo an kirkiresu ne ta amfani da yaren asali. Kuna da zaɓi na neman dandamali na CMS ko magina gidan yanar gizo akan layi wanda zai iya taimaka muku ƙirƙirar ko tsara gidan yanar gizo tare da sauƙi. Koyaya, waɗannan ƙirar samfuri suma an ƙirƙira su ta amfani da yare na asali kuma zaku iya shirya samfuran gwargwadon buƙatunku. Haɗuwa da yarukan coding da aka yi amfani da su kada su haifar da wani kuskure ko rage saurin ɗaukar shafi, dole ne ya zama abin damuwa.

Akwai rukunin yanar gizo iri biyu waɗanda za a iya ƙirƙirar Gidan

Gida - Waɗannan su ne gaba ɗaya shafin yanar gizon ɗaya tare da tsaye ko tsayayyen abun ciki. Abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon suna canzawa kawai lokacin da aka gyara su da hannu.

Dynamic Site - Waɗannan su ne rukunin yanar gizon da aka tattara bayanai, wanda ke sabunta kansa kai tsaye lokacin da aka ƙara abun ciki ko shafi zuwa gidan yanar gizon. Shafin yanar gizon yana ɗauke da mafi ma'amala da mai amfani da kuma mafi ƙarancin injin bincike.Aboutari Game da Yanar Gizo
HTML5, CSS, PHP, JS CodingYanar gizo

Inganta Coding Don SEOShawarwari

$ 49.00

A kowace Sa'a
Saduwa

 • Yanki
 • Gudanarwa
 • Coding
 • Ingantawa
 • SEO


Zane

Kudin Kudin

Aiki
Saduwa

 • HTML
 • CSS
 • Hotuna
 • Sigogi
 • Taswirori


Ci gaba

Kudin Kudin

Aiki
Saduwa

 • HTML5
 • Littafin Adireshi
 • Nazari
 • Ingantawa
 • Coding


SEO

Kudin Kudin

Kunshin
Kara ...

 • Shafin SEO
 • Gabatarwa
 • Adwords
 • Baya baya
 • Ingantawa


Kuna buƙatar shawara?

Sanin a fili menene tsari da yuwuwar na iya taimakawa adana kuɗi da lokaci tare da zaɓin da ya dace.SEOIngancin Ingancin Bincike

SEO yana nufin Ingantaccen Injin Bincike; ɗayan ɗayan mafi mahimmancin haɗin yanar gizo ne akan injunan bincike. Akwai matakai da yawa waɗanda za a iya ɗauka don yin gidan yanar gizo SEO sada; wannan yana farawa ne daga siyan yanki, samun sabar tallata kayan aiki da kayan aikin da take bayarwa da ƙirƙirar gidan yanar gizo tare da tsabtace ingantacciya.

Don samun ingantaccen lambar aiki, ko dai kuna buƙatar samun ilimi game da lamba ko kuma neman ƙwararren masanin kimiyyar don ƙirƙirar gidan yanar gizo mai ɗorawa da sauri wanda yake injin bincike ne mai sada zumunci da ma'amala ga masu amfani kuma. SEO yana da mahimmanci saboda yana sa gidan yanar gizon ya dace kuma yana ba shi damar samun kyakkyawan sakamakon bincike.

Akwai SEO iri biyu -SEO na ciki

Wannan ya ƙunshi inganta fayiloli, abun ciki da kafofin watsa labaru akan gidan yanar gizon ku, ya haɗa da inganta shafi, ƙara abun ciki da alama, da dai sauransu.SEO na waje

Ginin haɗin ginin, ƙaddamar da bayanan backlinks, ƙaddamar da kundin adireshi, da sauransu wani ɓangare ne na SEO na waje. Yana taimaka gidan yanar gizo don gina iko da kuma matsayi mafi girma akan injunan bincike.
Aboutari Game da SEO

Ingantaccen Code & Takaddun SharuɗɗaSEO

Lissafin Gida, Baƙi, Backlinks
Ana buƙatar Shawarwarin SEO?

Bayyanannen bayani game da SEO (Ingantaccen Ingantaccen Bincike) yana taimakawa farawa daga madaidaiciyar hanya.

Saduwa da Mu


Gabatar da Injin BincikeInjin Bincike da Bayanai na Littafin Adireshi

Don rukunin yanar gizo ya zama wani ɓangare na Yanar Gizon Duniya kuma ya bayyana akan sakamakon bincike yana da mahimmanci a gabatar da URL ɗin akan Injin Bincike da jerin adireshi. Hakanan ana amfani da injin bincike da kundayen adireshi don gabatarwar ciyarwar yanar gizo shima. Abubuwan da aka gabatar da Directory da ƙaddamar da injin bincike ana ɗauka ɗayan mafi kyawun dabaru don gina ikon yanki da kuma sanya shahararren gidan yanar gizonku.

Yayinda kuke ƙirƙirar sabon rukunin yanar gizo yana da mahimmanci ƙaddamar da rukunin yanar gizonku don injunan bincike. Akwai injunan bincike da suke buƙatar gabatarwa na yau da kullun don kowane sabon shafin yanar gizon da kuka ƙara zuwa gidan yanar gizonku, alhali akwai wasu rukunin yanar gizon da kawai ke buƙatar ku don ƙaddamar da adireshin gidan yanar gizon ku kuma suna rarrafe ta cikin shafukan don ƙaddamar da su kai tsaye. Gabatar da kundin adireshi yana nufin ƙaddamar da gidan yanar gizonku zuwa kundin adireshi daban-daban dangane da rukunoni da ƙananan rukunoni.

Lokacin da kuke da kasuwanci, kun ƙirƙiri gidan yanar gizo ne ta amfani da yaren da ake amfani da shi; kuna sanya ɓangaren haɓakawa a hankali kuma kammala gidan yanar gizon. Abu na gaba da za a mai da hankali a kai shi ne girma a kan sakamakon injin binciken bincike. Haɗin haɗin haɗin ginin da ƙaddamarwa ta baya ita ce fasahar SEO ta waje wacce kuke buƙatar mai da hankali akan ta don tabbatar da cewa kuna da ikon yankin da ya fi girma fiye da wanda zai fafata da ku.

Kuna iya jin daɗin fa'idantar da ƙaddamar da gidan yanar gizon ku ko kasuwancin ku akan kundin adireshin mu a cikin rukunoni masu dacewa da ƙananan rukuni, inda abokan cinikin ku zasu iya samun gidan yanar gizon ku ko kasuwancin ku cikin sauƙi.Aboutari Game da Bayanai

Binciken Injiniyoyi & Kundayen adireshiInjin Bincike

Ciyar da Injiniyoyin abinci & Littattafai
Gabatarwar Yanar Gizo Don Injin Bincike

Kuna so mu gabatar da gidan yanar gizo sau ɗaya ko a cikin lokaci don injunan bincike da kundin adireshi na kan layi?

Tuntube Mu A YauJerin Shafin Yanar Gizo na Kasuwanci


Sanya jerin rukunin yanar gizo a cikin rukunin da ake so da ƙananan rukuni tare da bayanai, tambari da hotunaGabatar da Yanar Gizo Zuwa Ga Littafinmu

Kuna son ƙaddamar da rukunin yanar gizon yanar gizon yanar gizo kyauta?

Jerin Suna