Kwamfuta
Ayyukan Kwamfuta

Kwamfutoci suna buƙatar sabuntawa na yau da kullun, kulawa, haɓakawa kuma a wasu lokutan gyara ma.

Kulawa da kwakwalwa a kai a kai yana nufin tabbatar da cewa kwamfutar na aiki daidai, kawar da kurakurai, saurin gudu, sanya kwamfutarka ta zamani da cikakkiyar tsaro. Kulawa da haɓaka fasaha a hankali, kwamfuta tana buƙatar ɗaukakawa da haɓakawa na yau da kullun. Wannan yana nufin, sau ɗaya kaɗan za ku haɓaka software da kayan aikin kwamfutarka.


Mun samar muku da jerin kwararru wadanda zasu iya taimaka muku wajen gyaran komputa da kula da ita.

Softwareaukaka software ta haɗa da sabunta riga-kafi, windows, 'yan jarida, direbobi, da sauransu, yayin da kayan haɓaka kayan aiki sun haɗa da ƙara rumbun kwamfutarka don ƙara ajiya, haɓaka rago don saurin komputa, ƙara katin zane, ƙara fan mai zafin jiki ko haɓaka CPU, da sauransu. haɓaka tare da mafi kyawun software da kayan aiki yana tabbatar da ingantaccen aiki da tsaro.

Kodayake mutane suna la'akari da kawar da matsaloli ko gyara kurakurai da kansu, amma ana bada shawara a ɗauki ƙwararren mai ba da sabis na kwamfuta don tabbatar da cewa komai yana aiki daidai kuma kuna da mafi kyawun sabis.
Saduwa da Mu


Kwamfutocin Desktop & LaptopKayan Kwamfuta


Gyara, Haɓakawa, Sabuntawa
Menene Computer?

Computer na’ura ce da ake amfani da ita wajen aiwatar da matakai daban-daban. Ana samun kwamfutoci a cikin girma dabam-dabam kuma ana amfani da su don yin ayyuka daban-daban waɗanda ke taimaka wajan kiyaye lokaci da kuɗi. Akwai software da yawa da ke wadatar da aiwatar da ayyuka daban-daban ba tare da matsala ba.

Ana kiran software gabaɗaya azaman aikace-aikace, waɗanda ke yin ayyuka ta atomatik kuma suna sa matakai su zama da sauƙi. Wannan yana sa gudanarwa ta zama mai sauƙi.

Nemo sauran masu
samarda bincike na kundin adireshi yana baka damar samun jerin kwararru wadanda zasu taimaka maka wajen gyara kayan komputa da kayan aikin komputa. Zasu taimaka maka da direbobin da ake buƙata da kuma software waɗanda ke tabbatar da ingantaccen aikin kwamfutarka.

Jerin sabis ɗinmu na gyaran komputa ya haɗa da na gida da na ƙwararrun kan layi waɗanda zasu iya taimaka muku da kowace babbar matsala ko ƙaramar matsala tare da kwamfutarka. Ba wai kawai suna ba ku shawara ba ne amma suna ba ku gyara da haɓaka ayyukan dangane da bukatunku.

Kuna da zaɓi don rarrabe masu ba da sabis ta yanki kuma kuna iya amfani da zaɓuɓɓukan don ɗaukar haƙƙin masu ba da sabis na gyaran komputa a yankinku.

Gyara Kwamfuta


Lokacin da akwai matsala game da kayan aikin komputa zai haifar da matsala tare da direba da software. Newara sabon kayan aiki, software kamar babbar rumbun kwamfutarka, katunan hoto ko katin ƙwaƙwalwar ajiya don saurin kwamfutocin lokacin da ake buƙatar haɓaka kayan aikin hannu a cikin wasu haɓaka software.

Haɓaka Komputa


Adana kwamfutarka da aka haɓaka tare da sabuwar software da kayan aiki ya zama abin buƙata, musamman lokacin da komai ya sami sabuntawa. Samun sababbi da ingantaccen kayan aiki da software kamar katin zane, rumbun kwamfutarka, windows da dai sauransu yana bada damar kula da ayyuka da matakai yadda yakamata.

Gyara Kayan KwamfutaKayan komputa


Haɓaka Software na Kwamfuta